Với thông thuộc về chuyên môn v* kinh nghiệm trong v*n h*nh quản lý phòng khám, Phần mềm nha khoa xây dựng để tương trợ doanh nghiệp của bạn.

phần mềm nha khoa online áp dụng trên nền tảng web base, bạn có thể truy c*p ở mọi nơi v* dùng trên mọi thiết bị, phục vụ mọi nhu cầu phòng khám nha khoa từ nhỏ đến lớn.

Giao diện đơn giản, dễ s* dụng. Bảo m*t cao, tương trợ 24/7, bảo h*nh trong suốt quá trình dùng.

phan mem quan ly nha khoa phát triển dựa trên kinh nghiệm v* nhu cầu thực tế của các chuyên gia trong ng*nh Răng-H*m–Mặt

nha khoa pro luôn lắng nghe góp ý từ quý khách h*ng, đặt mình v*o vị tr* phòng khám để trải nghiệm, giúp phòng khám tối ưu quy trình hoạt động. Từ đó phân tách, tu tạo v* nâng cấp phần mềm tối ưu hơn, phù hợp hơn với mô hình dịch vụ của quý khách.

Phần mềm quản lý nha khoa có đầy đủ t*nh năng m* một Phòng khám cần có: từ việc quản lý bệnh nhân, thầy thuốc, labo, nh* cung cấp, nguyên liệu tiêu hao, quản lý thu chi tránh thất thoát, bảng lương nhân viên…

thực lòng cảm ơn các y bác sĩ, CEO đã tương trợ, tương tác góp ý giúp phan mem quan ly nha khoa từng bước tối ưu hệ thống.

phan mem quan ly nha khoa quản lý một hoặc nhiều phòng khám trên cùng một giao diện. Đồng bộ hóa dữ liệu khách h*ng, phân cấp theo từng chi nhánh, nhân viên.

phan mem quan ly nha khoa theo dõi hồ sơ điều trị, lịch s* khám bệnh, công nợ, bác sĩ... Lọc thông tin khách h*ng mau chóng.

Phần mềm quản lý nha khoa sắp đặt lịch hẹn ch*nh xác, giúp tăng lợi nhu*n v* năng suất l*m việc.. giảm thời gian chờ đợi, thể hiện sự chuyên nghiệp của phòng khám với khách h*ng.

Quản lý nha khoa thống kê v* phân tách giúp chủ phòng khám quản lý dòng tiền hiệu quả, nắm rõ hoạt động kinh doanh mọi lúc mọi nơi.

nha khoa pro cho bạn những số liệu thống kê chi tiết v* ch*nh xác nhất về công nợ của khách h*ng v* nh* cung cấp.

phần mềm nha khoa online kết nối dễ d*ng ở mọi nơi m* vẫn an to*n bảo m*t với chi ph* thấp